อยากท้อง

ใครปล่อยมาเกิน5ปีบ้าง ไม่เคยได้ลุ้นเลย ขอกำลังใจหน่อยค่ะ

29 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ทำการบ้านวันตกไข่ ช่วงเช้า และแฟนกินหอยนางรมหนักมากด้วยค่ะช่วงนั้น ไม่รู้เกี่ยวกันไหม ติดเลย

VIP Member

ทานยาบำรุง ดูแลสุขภาพนะคะแม่บ้านนี้ก็หลายปีพอสมควร เดี๋ยวน้องก็มาเองนะคะสู้ๆค่ะ

ผม2ปี เพิ่งมาสดๆร้อนปีที่3 เดือนนี้เลย ดีใจมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

VIP Member

ไม่เคยคุมเลยค่ะ รอมา 10 ปีแล้ว ตัวเล็กก็ยังไม่มาเลย ตรวตสุขภาพกับแฟนทุกปี

ทานโพลิก +รากสามสิบ ค่ะ ทำการบ้านวันไข่ตก บ้านนี้ติดเลย ค่ะ

นับวันไข่ตกของตัวเองค่ะ จะเลื่อนประมาน2วัน

ปล่อย 1 ปี เพิ่งมา ก็จะร้องไห้แล้วค่ะ รอทุกวัน

ของเราปล่อยมา11เดือนแล้วยังไมมาเลยท้อแล้วละ

ท้องแล้วนะคะ ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ

เรา7 แล้วยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ