24 ตอบกลับ

Super Mum

ที่โผล่ๆ นี่จู๋น้อง หรือมุมอื่นมาพาดทาบภาพก็ไม่รู้นะคะ 😆😆 พบหมอรอบหน้า เอาภาพไปถามหมออีกรอบค่ะ

แล้วหมอไม่ได้บอกหรอค่ะตอนซาวด์ว่าหญิงหรือชาย ถ้าเท่าที่เขาดูคือหญิงนะค่ะ เพราะไม่มี อะไรชร้ออกมา

ผู้ชาย คะบ้านนี้ไปซาวมาครั้งแรกแบบนี้ส่วนครั้งล่าสุดนี้ชัดมากๆว่าชาย🤣

บ้านนี้หมอบอก ผช. ค่ะ ใหญ่ไปไหมกลัวโด่วๆจะเป็นมือ แอบกลัวๆ

บ้านนี้หมอให้แบบนี้มา หมอบอกผญค่ะ ซาว2 รอบก้อผญ

หญิงค่ะ แต่ถ่ายมาชัดขนาดนี้ หมอน่าจะแจ้งนะคะ

อันนี้คุณหมอเขาไม่ดูเพศให้ค่ะ ได้แค่ถ่ายเก็บไว้

แบบนี้เหมือนกันค่ะหมอบอกว่าหญิงค่ะ

ของบ้านนี้เเบบนี้หมอบอกผู้หญิงค่ะ

ของเราออกมาแบบนี้หมอบอกผู้หญิงคะ

แบบนี้เหมือนกันค่ะหมอว่าผู้ชาย