70 ตอบกลับ

ท้องแรกบวมตั้งแต่ 26 วีค. ท้องนี้ 30 วีคยังไม่บวมเลย

ขึ้นมา18กิโล ตอนนี้39+2ค่ะ บวมจนคันไปหมดแล้วค่ะ😂

36+5 นิ้วบวม เท้าบวม จนเดินจะไม่ได้จ้า ตึงไปหมด

VIP Member

36 สัปดาห์ ไม่มีอาการบวมใดๆเลยค่ะ ท้องที่2 ค่ะ

เหมือนเค้าเลย 😻

VIP Member

ใหญ่แต่ท้องคะ มีแต่คนบอกตัวเท่าเดิม 28 weeks

ิ31วีคไม่บวมค่ะ แต่ปวดหลังอึดอัดมากๆจ้า

32 ปวด บวม นิ้วเริ่มชา ทำงานหนักไม่ได้นาน

37+3บวม มากเลยค่ะ นิ้วมือ ก็เริ่มชา แล้ว

VIP Member

32+6ยังไม่บวม แต่อึดอัดกับปวดหลังมากก

36wยังไม่บวมเลยค่ะ แต่อึดอัดมากกว่า