8 ตอบกลับ

กำหนด24กุมภาเหมือนกันค่ะไปตรวจปากมดลูกตอน38+5 ปากมดลูกไม่เปิดเลยพรุ่งนี้โดนส่งตัวไปโรงบาลใหญ่แอบกลัวนิดหนึ่ง

บ้านนี้โดนกระตุ้นคลอดค่ะเพราะแม่เป็นเบาหวาน กว่าจะคลอด ทรมานมากๆค่ะ เหน็บยากระตุ้นคลอดปากมดลูกเปิดช้ามากๆ ปวดท้อง 2วัน2คืนเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้ยังไม่ออกเลย กำหนด26กุมภา แต่แม่คือจะขิตแล้ว🥹

สู้ๆนะคะแม่ใกล้แล้ว บ้านนี้กว่าคลอดก็แทบขิตเหมือนกันค่ะ

คลอดแล้วจ้าเมื่อ14กุมภา ผ่าคลอดจ้าน้องเป็นผู้ชายจ้า

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด1 มีนา🥰

คลอดแล้วโล่งมากค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยครับแม่

ขอบคุณค่ะ😊

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

TapFluencer

ยินดีด้วยค่ะแม่

ขอบคุณค่ะแม่

Super Mum

❤️🥰😍