17 ตอบกลับ

กำหนดคลอดของแม่เท่าบ้านนี้เลยค่ะแต่แอบดีใจที่คุณแม่แตกก่อน น้องตัวไม่เบาเลยดีใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ 🤱❤️🥰🫰🙏

ดีใจด้วยค่ะแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะบ้านนี้กำหนดคลอด7กรกฎายังไม่มีวี่แววเลยค่ะลูกชายคนที่2เหมือนกัน😊😊

ดีใจด้วยนะคะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอด11กรกฏาเหมือนกัน แต่ยังไม่มีวี่แววเลย แอบอิจฉาแม่เลย

บ้านนี้ ก้อท้อง2ค่ะ กำหนดคลอด11 กรกฎาคม ตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ เงียบ☺️☺️

ดีใจด้วยค้าขอให้เเข็งเเรงทั้งเเม่เเหละน้องนะค่ะ🥰

กำหนดคลอดวันที่11 เหมือนกันค่ะ แต่ยังเงียบอยู่เลย🥺

บ้านนี้กำหนดวันที่6ก.คยังไม่แตกเลยอยากแตกบ้างแล้ว

เเม่มีอาการยังไงบ้างค่ะช่วยเเนะนำหน่อยค้า

บ้านนี้8กรกฎาคมเงียบอยู่เลยอยากแตกแล้ว

ขอให้แข็งแรงไวไวทั้งแม่และลูกนะคะ