แตกแล้วจ้า

แอบแตกตั้งแต่7 ก.พ. 39+2wแล้วจ้ากำหนดคลอด12ก.พ.ด.ช.กัณติทัต มาน้อย น้องนิวตั้น น.น.แรกเกิด3200g เกิดวันที่7ก.พ. เวลา11:41ตอนแรกคิดว่าจะได้ผ่าสะแล้วถ้าไม่แตกไปๆมาๆคลอดเองได้ดีใจมากเจ็บปวดที่แสนงดงามลูกชายคนแรกเจ็บท้องตอนกลางคืนวันที่6ปวดแบบทนได้เช้าไปโรงพยาบาลปากมดลูกเปิด5เซนแล้วนอนรอห้องคลอดหมอให้นํ้าเกลือเร่งคลอด ปวด2ช.ม. เปิด8เซน วินาทีนั้นทรมานมากๆปากมดลูกเปิดก็ยิ่งปวดมากๆ8เซนนี่มีลมเบ่งแล้วแม่ทั้งฉี่ทั้งอึเลยค่ะมันบอกไม่ถูกจะเบ่งให้ออกอย่างเดียวหมอให้เบ่งยาวๆกั้นใจเลยค่ะวินาทีโดนมีดหมอแม่ดันหยุดเบ่งเลยเจ็บมากๆดิ้นจนหมอดุแม่เพราะมันเจ็บ5555 เลยกั้นใจเบ่งยาวๆ 2-3 ทีออกมาโล่งมากเลยค่ะ เจ็บปวดที่งดงามจริงๆเห็นหน้าลูกแล้วลืมความเจ็บไปเลย แม่บ้านนี้ตอนกรีดรู้สึกสะดุ้งค่ะ ยาชาไม่ใช้เลยนะค่ะทั้งกรีดทั้งเย็บแผล .โอ้ยยยย?

แตกแล้วจ้า
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ