13 ตอบกลับ

เราก็เป็นแม่สายปั๊มล้วน คือเหนื่อยมาก ลูกหลับถึงได้ปั๊ปบางทีปั๊มได้ไม่ถึง10นาทีลูกตื่น ไม่ต่อเนื่อง รู้สึกนอยด์ยังไงไม่รู้

ใช่เลยยย

น้ำนมเยอะจังค่ะแม่ ทานอะไรเป็นพิเศษไหมคะ หรือขยัมปั๊ม ไม่ตกรอบอย่างเดียว

👍🏻👍🏻

10นาทีแรกก็ยังงี้เหมือนกันค่ะ หลังๆของเราชักแผ่วไหลที่ละหยด 😂

😅กินน้ำอุ่นเยอะๆค่ะ

VIP Member

น้ำนมเยอะจังเลยค่ะ น้องกี่เดือนละคะ ได้เท่ากันทั้ง 2 ข้างด้วย

น้อง18 วันค่ะ

VIP Member

น้ำนมเยอะจังคะ บ้านนี้ข้างนึงปั้มได้3ออนอีกข้างได้ออนเดียว

บำรุงน้ำนมบวกกับกินน้ำบ่อยๆนะคะ

รีวิวเครื่องปั้มนมยี้ห้อนี้หน่อยค่ะ เป็นไงบ้างค่ะ

มี3โหมดค่ะ แต่ละโหมดก็ปรับระดับได้ เบา-แรง

รุ่นนี้ใช้ดีไหมค่ะ เสียงดังไหมค่ะแม่

ใช้ดีค่ะ เสียงไม่ดัง 😊😊

เครื่องปั๊มนมยี่ห้อนี้ใช้ดีใช่ไหมคะ

ดีค่ะ มี3โหมด ถ้าเจ็บก็ปั๊มโหมดแบบเบาไปเรื่อยๆตอนหัวนมแตกก็พอช่วยได้ค่ะ

คุณแม่ใช้เครื่องปั๊มยี่ห้อไรคะ

ขอบคุณนะคะ คิดไว้ว่าน่าจะลองยี่ห้อนี้เหมือนกันค่ะ

น้ำนมเยอะเหลือเฟือมากเลยแม่

น้องกินเก่งมากค่ะ