194 ตอบกลับ

VIP Member

7 สิงหา ผู้หญิง ไม่มีอาการอะไรเลย น้องคงยังไม่อยากออก

VIP Member

ทีมสิงหา แต่แอบแตกแล้วค่ะเมื่อวันที่25/7/63 น้องผู้ชาย🥰

4 ส.ค. เจ็บเตือนมาร่วม3 อาทิตย์ เตือนถี่แต่ไม่ออกสักที

17 สิงหา ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ เริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะ😊😊

VIP Member

12 สิงหา ลูกสาวค่ะ เจ็บเตือนบ่อยขึ้น ท้องแข็งด้วยค่ะ

17สิงหาค่ะ ท้องแข็งบ่อยขึ้น มีเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ

15สิงหา ผู้ชายจ้า เริ่มเจ็บเตือนบ้างแล้วค๊าาา 👶🏻❤️

22สิงหา เพศญ. เจ็บเตือนบ่อยมากค่ะ แต่ไม่แตกสักที😍

25ตุลาจ้าแต่ตอนนี้ปวดท้องบ่ายมากเป็นเพราะอะไรค่ะ

24ส.ค ชายค่ะ เจ็บเตือนบ้างแล้ว ท้องแข็ง อยากแตกแล้ว