✖ เกมจบแล้ว 🎉🎁 วันสิ้นปีแล้วค่ะแม่ๆ แอดมีของขวัญมาแจก 2 ชิ้น!!!

แอดจะสุ่มผู้โชคดี 2 ท่านเพื่อรับของรางวัลสุดท้ายของปีนี้ 🌟กติกา คือ .... 1. กดไลค์โพสนี้ ♥️ 2. คอมเมนต์คำถามที่อยากถามใต้โพสนี้ (คำถามอะไรก็ได้) 3. ตอบคำถามของแม่ๆท่านอื่นใต้โพสนี้ คนละ 5 คำถาม 🍭 กิจกรรมวันที่ 31 ธันวาคม 2563

✖ เกมจบแล้ว 🎉🎁 วันสิ้นปีแล้วค่ะแม่ๆ แอดมีของขวัญมาแจก 2 ชิ้น!!!
125 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่เคยมือใหม่เคยกังวลเรื่องการเลี้ยงลูกไหมคะ

4y ago

ตอนแรกกังวลค่ะ พอน้องคลอดออกมาไม่มีความกังวลเลยค่ะ มีแต่ความใส่ใจและห่วงใย

VIP Member

แม่ๆวางแผนให้ลูกเข้าโรงเรียนเอกชนหรือรัฐบาลคะ

4y ago

รัฐค่ะ

Super Mum

แม่ๆ คิดว่า ตัวเองสวยระดับไหนกันคะ?

4y ago

ส่องกระจกคนเดียว สวยมากค่ะ555

คุณแม่ท่านอื่นหายแพ้ท้องกันตอนกี่ วีคคะ

4y ago

ทางนี้ไม่แพ้ท้องเลยค่า มีแต่หิวมากๆ พึ่งทานไป 2 ชม หิวอีกแล้วแบบนี้

คุณแม่มือใหม่ควรรู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับลูกบ้างคะ

4y ago

การเอาใจใส่ลูกค่ะ

Super Mum

คืนสุดท้ายของปี 2563 ใครจะใช้แอปข้ามปีบ้างคะ 😂😂

4y ago

บ้านนี้ด้วยค่าาา

คุณแม่ตั้งชื่อลูกด้วยวิธีไหนกันบ้างค่ะ

4y ago

ชื่อพ่อแม่ ผสมๆกันค่ะ

ลูกเดือนกว่าแม่ๆปั้มนมได้วันละกี่ออนซ์กันคะ

4y ago

2-3ออนซ์​แม่นมน้อยค่ะ

สามีบ้านไหนชอบแกล้งแม่ๆให้หัวเราะบ้างค่ะ

4y ago

ชอบทำให้ยิ้มทุกครั้งไม่ใช่แค่ตอนท้อง

ใครอยู่ตรังเหมือนกันตอบหน่อยอำเภอไหนกันบ้างค่ะ

4y ago

บ้านนี้อยู่ปัตตานีค่ะ