30 ตอบกลับ

รู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยค่ะ ตอน 7w ซาวน์หน้าท้องไม่เจอ คุณหมอซาวน์ช่องคลอดถึงเจอถุงตั้งครรภ์และเห็นหัวใจน้องเต้นแล้วค่ะ ตอนนั้นแม่ตื่นเต้นมาก

ฝากตอน 6 วีค ซาวด์ครั้งแรกตอน 8 วีค เจอถุงตั้งครรภ์ แต่ยังไม่ได้ฟังเสียงหัวใจจ้า ปัจจุบัน 31 วีคแล้วค่ะ

ของเรา 5 สัปดาห์ ค่ะ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ เห็นหัวใจน้องตอน 7 สัปดาห์ค่ะ

VIP Member

4วีคกว่าไปซาวด์เจอถุงตั้งครรภ์ไม่เจอหัวใจ​ 8วีคไปซาวอีกรอบถึงเจอค่ะ​

ทันทีที่รู้ว่าท้องค่ะ ของเราได้ประมาณ 6-7 week คุณหมอก็ให้ฝากแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากตอน 6wจ้า ตรวจตอนเที่ยง พอรู้ว่าท้อง เย็นก็ไปฝากเลยค่ะ

4 วีค แต่หมอยังไม่ซาวด์ให้น๊า หมอนัดซาวด์ตอน 8 วีค เห็นเบบี๋แล้วค่ะ

ของเรา 4 วีค ยังไม่ซาวน์เหมือนกันค่ะ. แต่ซาวน์ 5 วีค 7 วีค 10 วีค และ 12 วีค

ทันทีที่รุ้ค่า แต่เรา8สัปดาห์แล้วพรุ่งนี้ไปเจาะเลือดที่รพ

VIP Member

12วีคค่ะ หัวใจเต้นแล้วค่ะ แต่ว่าฝากตอน13วีคกว่าๆ

บ้านนี้ 3 วีคจ้า เจอถุงตั้งครรภ์แล้ว