ช่วยหน่อยค่ะ ยังไม่แน่ใจ

แม่ๆๆท้องคนที่2 น้ำหนักขึ้นกี่โลคะ บ้านนี้คนที่2ขึ้น12โล รู้สึกท้องโตมาก จากปกติไม่มีหน้าท้อง😆😆(ก่อนท้องหนัก48 ตอนนี้60โล😆)ตอนนี้อายุครรภ์36วีคแล้ว รู้สึกเดินไม่ไหวล่ะ ท้องมันโตมากก ปวดหลัง ปวดอึบ่อยที่สุด ท้องก้ดิ้นไม่หยุด😆 #แต่ยังลังเลอยู่ว่า....น้ำหนักขึ้นแบบนี้ พอจะได้แฝดมั้ย เพราะยังไม่ไปซาวด์ที่ร.พ ว่าหญิง หรือชาย,แฝด หรือเดี่ยว เพราะก่อนหน้านี้หมอร.พให้ฝากที่อนามัย (ไม่มีภาวะเสี่ยง) ได้รับรู้เเค่เสียงหัวใจเต้นของลูก ยังไม่ชัดเจนเพศเลยค่ะ #ตื่นเต้นที่สุด ##ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ #ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ

ช่วยหน่อยค่ะ ยังไม่แน่ใจ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ