24 ตอบกลับ

38+5 ยังเงียบอยู่เลย หมอบอกถ้าภายในวันที่11นี้ไม่เจ็บคลอดอาจต้องผ่าเพราะลูกตัวใหญ่มาก

บ้านนี้ 36+6ค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก +กับเจ็บเตือน ค่ะ ทรมานมาก ปวดหน่วงๆไปถึงจิมิเลยค่ะ

ีบ้านนี้ท้องแข็งบ่อยแระปวดเตือนบ่อยจนนอนไม่ได้เรยจร้า

39+3 กำหนด8พ.ย. ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ พน.หมอนัดดูอาการอีกทีค่ะ

บ้านนี้ยังไม่มีวี่แววเรยค่ะ 38+3มีแต่ปวดจิมิเท้าบวมมาก

บ้านนี้36+6เจ็บจิมิมากๆปวดหลังเท้าบวมมือบวมมากเลยค่ะ

กำหนดคลอด8พย.ท้องแข็งบ่อยและเจ็บเตือนนานครั้งๆค่ะ

กำหนดคลอด20/11/63 หมอนัดผ่าพรุ่งนี้จ้า กลัวจังเลย

แม่บ้านนี้ 36 วีคยังทำงานอยู่เลยคะ เดินทั้งวัน

แม่บ้านลาคลอดแล้วค่ะ

38+4ค่ะ ยังเงียบอยู่เลยมีแต่อาการเจ็บจิมิค่ะ