77 ตอบกลับ

ตรวจเจอ2ขีดตอน 8 วีค แต่คุณหมอให้ฝากครรภ์วีคที่ 12 ค่ะ

ท้องแรก 3 เดือน ท้อง 2 ฝากตั้งแต่ที่รู้ว่าท้องเลยค่ะ

ปจด ขาด 12 วันตรวจ ขึ้น2 ขีด ก็ไปเลยค่าาา ตื่นเต้นมากๆ

7w5dค่ะ ตรวจเจอตัวน้องและหัวใจหมอให้ฝากครรภ์เลยค่ะ

เรารู้ว่าท้องไปฝากเลย ตอนนั้นเกือบจะ10วีคแล้วค่ะ

ตรวจรู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยค่ะ ยิ่งไวยิ่งดีที่สุด

บ้านนี้ไป ฟาก ก็ 15 W แล้วคะ ไป ฟาก ก็ เจอน้องเลยคะ

5w เจอถุงตั้งครรภ์ 7wเจอหัวใจกับตัวน้องเเล้วค่ะ

ฝากตอน 10 วีคค่ะ ไปซาวหัวใจน้องก้อเต้นแล้วค่ะ

ของเรากว่าจะรู้ว่าท้องพอตรวจดูก็11wเเล้ว