48 ตอบกลับ

13สัปดาห์​จร้าา แต่ดูอัสตรา​ษาว์ไม่เป็นเลยท้องแลก

ครั้งแรกไปตั้งแต่รู่ว่าท้อง แต่หมอนัดฝากตอน 9Wค่ะ

TapFluencer

ไปตอน5w ค่ะ เห็นถุงตั้งครรภ์ ได้ยินเสียงหัวใจเค้า

ไปตอน6w หมอซาวด์เห็นแต่ถุงค่ะ 8wขึ้นไปถึงเห็นเด็ก

บ้านนี้ไปตอน6สัปดาห์คะเห็นเป็นถุงกลมๆแบบนี้ค่า

หน้าท้องคะ

แล้วแต่คนน่ะคะบางคนก็เจอบางคนก็ยังไม่เจอค่ะ

ไปตอน 4 w ซาวตลอด เจอน้องตอน 7w พร้อมหัวใจคะ

ไปตอน 6 w ซาวก็เจอเท่าเม็ดถั่วอะค่ะ

7สัปดาห์ค่ะ ไปตั้งแต่ตรวจเจอเลย

VIP Member

รู้วันนี้ พรุ่งนี้หาหมอแล้วคะ 55