48 ตอบกลับ

ซาวด์ผ่านช่องคลอดอาจจะเห็นค่ะ เค้าซาวด์ครั้งแรกหมอบอก 6 วีค ก็เห็นตัวเด็กแล้ว

แนะนำค่ะไปฝากครรภ์เรย..ไปคลีนิกหมอซาวด์ให้ค่ะ..รพ.ไม่ซาวด์ให้ค่ะ

บ้านนี้8สัปดาห์จ้า พอไปซาวเจอหัวใจน้องเต้น ตุบๆเลยค่ะ😁😁😁

เห็นค่ะ ของเรา 6w ซาว์ดภายในค่ะ จะได้ดูตำแหน่งของรกที่เกาะด้วย

ฝากครั้งแรกตอน7สัปดาห์ค่ะซาวด์เห็นน้องและหัวใจเต้นแล้วค่ะ

รู้ตัวว่าท้องก็ควรไปฝากครรภ์​เลยค่ะ รีบไปรับโฟลิก​มากิน

บ้าน​นี้​8สัปดาห์​เท่ากำปั้นเด็กน้อย​หัวใจเต้นดีมากจ้ะ

ของเราไปตอน5สัปดาห์ เห็นตัวน้องแล้ว แต่ยังเล็กมากกกก

5w ค่ะ ซาวน์ช่องคลอดเห็นเบบี๋น้อยเป็นขีดเล็กๆ 0,25เซ็น 🥰

บ้านนี้ซาวน์ผ่านช่องคลอด 6วีค เจอตัวกับหัวใจแล้วค่า