117 ตอบกลับ

22มิถุนายนค่ะอึดอัดแล้วค่ะนอนไม่สบายตัวเลย

กำหนดผ่า+ทำหมัน 12 มิ.ย. จ้า แต่จะเดินไม่ไหวแล้ว

บ้านนี้ 17 มิ.ย. จ้า ไกล้เข้ามาเต็มทีแล้ว😊

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ หมอนัดคลอด21มิถุนาค่ะ

บ้านนี้28 มิ.ย.ค่ะ ตอนนี้แน่นไปหมด อยากแตกแล้ว

2มิถุนายังเงียบยุเลยค่ะอยากเจอหน้ามากค่ะ

13มิ.ย ยังเงียบยุเลย อยากเห็นหน้าลูกแล้ว😘😘

บ้านนี้กำหนด 25 หมอนัด ผ่าวันที่ 10 แล้วค่ะ

เหลือเวลาอีก 3 วันเเต่ยังไม่เจ็บท้องเลยค่ะ

สงสัยยังไม่อยากออก555😆

22 มิถุนาจ้า กำหนด อยากเจอหน้าแล้ว