53 ตอบกลับ

รพ.รัฐฉีดฟรี ค่ะ เข้าไปขอฉีดได้เลย อายุครรภ์ 16 สัปดาห์ขึ้นไปค่ะ

โรงพยาบาลรัฐฉีดให้ฟรีสำหรับคนท้องแต่อาจจะมีแค่3สายพันธ์ค่ะ

บ้านนี้ฉีดโรงบาลรัฐ.มีสิทธิประกันสังคมแต่จ่ายค่าฉีด370บาทค่ะ

ฉีดเหมือนกันค่ะแต่เป็นโรงพยาบาลรัฐใช่สิทธิ์บัตรทอง

รพ. รัฐฉีดฟรีค่ะ ไปหาหมอครั้งนึงจ่ายแค่ค่าแคลเซียม45บาทค่ะ

แพงมากค่ะ บ้านนี้ฉีดแม่ฉีดพ่อด้วยด้วย 1400..เข็ม700คลีนิคค่ะ

โรงพยบาลรัฐฉีดฟรีค่ะเราพึ่งฉีดเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเอง

คำถามนี้ตั้งแต่1 ปีที่แล้วค่ะ ลองอ่านที่คอมเม้นแรกสิคะ

ของเราเข็ม700ค่ะคลินิก ได้ฉีดวัคซีนหลายอย่างอยู่ค่ะ

เพิ่งฉีดมาเลยค่ะ900บาท ที่รพ. ฉีดเเล้วจะวิงเวียนนิดๆ