ใช้แพมเพิสยี่ห้อไหนกันอยู่คะแม่ๆ

แม่ๆให้ลูกใช้แพมเพิสยี่ห้อไหนอยู่คะ พอดีจะเตรียมของใช้ลูก อยากทราบว่า ยี่ห้อไหน ที่ซึมซับได้ดี ไม่รั่วซึม ราคาน่ารักๆ รบกวนแม่ๆรีวิวให้ทีนะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

23 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อีกเสียงค่ะ ใช้มามี่ออแกนิค นุ่ม ซึมซับดี แห้งสบาย

ตอนเกิดใช้มามี่ออแกนิคห่อทอง ปัจจุบันใช้โมฟิกค่ะ

VIP Member

แรกเกิดเราใช้มามี่ออแกนิคค่ะ ใช้ดีนะคะ ลูกไม่แพ้

แรกเกิดมามีช่อออแกนิคค่ะ โตมาหน่อยมามี่ฟ้า

มัมมี่ ออแกนิค ค่ะ นุ่มสะบายไม่ระคายเคื่องผิว

Post reply image
Super Mum

บ้านนี้ใช้มามี่โพโค ออร์แกนิคค่ะ

ส่วนตัวใช้มามี่ออแกนิคค่ะ

มาม่าดีสุดแห้งสบาย ไม่รัดขา

ใช้เบบี้เลิฟจ้า ราคาน่าคบมาก

2y ago

จะซึมแค่ตอนที่น้องถ่ายเยอะจ้า แบบถ่ายจนล้น

Super Mum

บ้านนี้ใช้ ฮักกี้ค่า