51 ตอบกลับ

ทาน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น กับนีเวียกะปุกสีน้ำเงินตั้งแต่แรกเลยค่ะ

หมอเคยบอกเราว่าแค่เบบี้ออยล์ก็พอแล้วไม่ต้องใช้ครีมแพงๆก็ได้

ใช้ palmer’s ไบโอออย นีเวียกระปุกน้ำเงินทาตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกใช้ไบโอออยค่ะท้องที่2ใช้โลชั่นทาผิวทาบางๆ

บ้านนี้ใช้ออย+นีเวียตลับน้ำเงินค่ะ พึ่งใช้ตอนได้ 9 วีคค่ะ

ไม่เคยทาเลยขี้เกียจทาแต่โชคดีท้องหนาไม่ลายทั้ง2ท้องจ้า

รู้ว่าท้องก็ทาเลยค่ะ ท้องจะค่อยใหญ่ขึ้นเดี๋ยวไม่รู้ตัว

แอลลาโน่ ของแอมเวย์ค่ะ ทาแต่3เดือน ตอนนี้7เดือนไม่แตกค่ะ

VIP Member

นีเวียตลับน้ำเงินกับน้ำมันมะพร้าวรุ้ว่าท้องก็ทาเลยคะ

ทาบ้างไม่ทาบ้าง 6เดือนยังรอดอยุ่ รอลุ้นโค้งสุดท้ายค่ะ