51 ตอบกลับ

เริ่มทาตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ ใช้ดีจริงค่ะขอแนะนำ ผิว ชุ่มชื้น ลอยแตกลายตรงสะโพกก่อนท้องลดจางลงอย่างเห็นได้ชัดค่ะ ตอนนี้ท้องได้29w หน้าท้องไม่แตกลาย ยังลอดอยู่จ้าแม่😄❤ #ราคาแอบแพงหน่อยหนึ่งน้าาา

มีขายที่ไหนบ้างคะ

VIP Member

ทาตั้งแต่รู้ว่าท้องกันไว้เลยค่ะ งบน้อยก็น้ำมันมะพร้าวกับนีเวีย งบเยอะหน่อยก็อีฟก็pamerนะคะ ทาไว้แต่เนิ่นๆจะได้ไม่แตกลายเร็ว กินพอประมานด้วยไม่กินเยอะเกินไป กินเยอะท้องโตไวครีมก็ไม่ช่วยนะ

ใช้เบบี้ออย กับ นีเวียน้ำเงินค่ะ ทาตั้งแต่รู้ว่าท้อง ตอนนี้ 8 เดือนยังไม่ลายนะคะ ลุ้นๆอยู่ เพราะท้องใหญ่ขึ้นเยอะเรื่อยๆเลยค่ะ ^_^

บ้านนี้ใช้ออยทาท้องคะ ตอนนี้6เดือนแล้วไม่มีรอยแตกเลยคะ เราว่าออย มันให้ความชุมชื่นต่อผิวดีคะทำให้ผิวไม่แตกลายง่ายคะ

นีเวียสีน้ำเงินค่ะ ใช้ดีมากใช้ตั้งแต่รู้ว่ามีน้องจนตอนนี้ท้องได้จะ 8 เดือนแล้วไม่แตกเลย ท้องขาวใส

VIP Member

ทาโลชั่นน้ำมัน​มะพร้าว​สกัดเย็นสลับกับเบบี้ออยจ้าแม่ 6เดือนแล้วยังไม่แตก รอลุ้นใกล้คลอดค่ะ🤣

ตัวนี้ใช้ดีค่ะ ทาแล้วแก้คันด้วยค่ะ ใช้ตั้งแต่3เดือน ครรภ์แฝด ตอนนี้35Wแล้ว ท้องไม่แตกลายจ้าาา

จอนสันกับเบบี้มายทาตั้งแต่5วีคตอนนี้26วีคแล้วคะยังมั่ยมีรอยแตก..แต่ไม่รุว่าจะรอดรึป่าวอิอิ

VIP Member

ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น ไบโอออยด์ EVE'S แตกลายตอน8เดือนกว่า แต่ไม่มาก สีไม่เข้มด้วยค่ะแม่

บ้านนี้ทาเบบี้ออย กับโลชั่นบำรุงผิวทั่วไปค่ะ 7ดือนแล้ว ยังไม่ลายค่ะ😁 รอดูต่อไป