33 ตอบกลับ

7เดือนค่อยทยอยซื้อค่ะแม่ ของเราตอนนี้20+2 อยากซื้อมากแต่ต้องอดใจไว้ก่อน

ซื้อตอน 5เดือนค่ะ รู้เพศ ไม่มีใครให้ซื้อ แต่แม่อยากซื้อก็แอบซื้อเลย

7-8 เดือนค่อยทะยอยซื้อค่ะ เพราะคนโบราณก็ห้ามบ้านนี้เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้28+4ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะกะว่าสัก8เดือนจะเริ่มซื้อค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ถูกห้ามเหมือนกัน. ตอนนี้8เดือนพึ่งจะทยายซื้อ

ถ้ารู้เพศก็จะทยอยซื้อไว้เลยไม่สนคำพูดใครทั้งนั้นคะ

26weekแล้วก็ยังไม่ซื้อเลย บ้านแฟนไม่ให้ซื้อ

ซื้อก่อนดีกว่าค่ะแม่ คลอดแล้วจะวุ่นมาก

บ้านนี้เริ่มทะยอยซื้อตั้งแต่6-7เดือนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้7เดือนเริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ