สอบถามเรื่องการแพ้ท้อง กับรพฝากครรภ์ผ่าคลอดหน่อยค่า ท้องแรก8ปีแล้วผ่าคลอดค่ะ 🙏🏻

แม่ๆเริ่มแพ้ท้องเหม็นกลิ่นอาหารกันตอนกี่สัปดาห์ค่ะ เราประจำเดือนวันแรกวันที่3 ธันวาคม 65 วันที่26ธันวามีอาการเวียนหัวมากๆ ปกติเราจะซื้อที่ตรวจไว้อยู่แล้ว ไม่รู้อะไรดลใจให้หยิบมาตรวจแล้วขึ้น2ขีดตั้งแต่รอบเดือนยังไม่ถึงกำหนดมาเลยค่ะ ไปตรวจเลือดมาแล้วมาบอกท้องประมาน5สัปดาห์ แต่เรามีอาการเวียนหัวบ้านหมุนตลอด และอยากทราบว่ามีใครผ่าคลอด ฝากครรภ์ที่เกษมราษฎ์อินเตอร์บ้างไหมคะ อยากให้แนะนำหมอหน่อยค่ะ🙏🏻#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

สอบถามเรื่องการแพ้ท้อง กับรพฝากครรภ์ผ่าคลอดหน่อยค่า 
ท้องแรก8ปีแล้วผ่าคลอดค่ะ 🙏🏻
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ