44 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ 5เดือนค่ะ ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลย จะซื้อตอนอายุครรภ์ 7เดือนนู้นและค่ะ

เราก็ทยอยซื้อไว้ตั้งแต่รู้เพศนะคะ​ ค่อยๆซื้อไปจะได้ไม่จ่ายเยอะทีเดียวคะ😅

ทยอยซื้อ​ตอนถเดือนจ้า​ นี้ก็พึ่ง13w แต่ก็เน้นสีฟ้าๆไว้​ เห้นแล้วอยากซื้อ​, 🥰

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่3เดือนแรกค่ะ กลัวเก็บเงินไม่ทันเพราะไม่ได้ทำงาน

ตอนนี้ 25 สัปดาห์เริ่มซื้อแล้วค่ะ แต่ซื้อทีละนิดๆนะค่ะ ซื้อไปเรื่อยๆค่ะ

เราทะยอยซื้อตั้งเเต่รู้ว่าตั้งครรภ์ ซื้อสีกลางๆ เพราะชอบสั่งของออนไลน์

เหมือนกันเลยค่ะ เห็นของเด็กน่ารักๆอดใจไม่ไหว

บ้านนี้ทยอยซื้อให้เรื่อยๆค่ะ ตอนนี้หกเดือนแล้วซื้อเกือบครบแล้วค่ะ

VIP Member

ไม่เร็วไปค่ะ ตอนนี้กำลังจะ 5 เดือน เริ่มซื้อแล้วเหมือนกันค่ะ 😊

บ้านนี้พึ่งเริ่มทยอยซื้อจ้า กำหนดคลอดเดือนหน้าจ้า 😊😊

VIP Member

เรากะว่ารู้เพศลูกแล้วจะทยอยซื้อคะ ตอนนี้เพิ่ง 13 Weeks