63 ตอบกลับ

อาทิตย์หน้าคลอด พึ่งซักวันนี้คะ

VIP Member

บ้านนี้ยังเตรียมของยังไม่ครบ

ซักทีนึงหน้ามืดเป็นลมเหมือนกัน

5555

33 w ยังซื้อของไม่ครบ ยังไม่ซักเลย

ซักเท่าที่มีก่อนก็ได้ค่ะ

บ้านนี่มาซักเอาตอนใกล้จะคลอด555

คลอดเดือนนี้มาซัก มาเตรียมเดือนนี้ ชิลล์มากแม่5555

ซัก2 ครั้งค่ะตอน 32week กับ ตอน 37week😊😊

บ้านนี้ซักครั้งเดียวพอค่ะ ซักน้ำยาซัก ล้างน้ำเปล่าหลายๆน้ำ แล้วเอาลงน้ำยาปรับผ้านุ่มดีนี่ เน้นสะอาดที่สุดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซักตอน 7 เดือนค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ได้ซื้อเลย31+6แล้ว

ซักด่วนค่ะแม่555

7เกือบ8ค่ะ ซักหลายรอบหน่อย555555

ของฝุ่นเยอะค่ะ สั่งออนไลน์ ซัก2รอบเอา แล้วแพคซิปล้อคไว้

32วีค ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ