24 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียม​ใว้​ตอน32wครบทุกอย่างแล้วจ้า ตอนนี้34+4แล้วจ้า ถ้าเตรียมช้ากว่านี้แม่คงทำไม่ไหวแล้ว​ ยิ่งท้องโตยิ่งทำอะไรลำบาก

33w เตรียมครบทุกอย่างละคะ ซักเก็บเตรียมไว้หมดแล้วคะ ท้องแก่ยิ่งซักมือลำบากคะ จะให้คุณพ่อทำก็สงสาร ทำงานมาก็เหนื่อยละคะ

35+4 ไม่ได้ซัก อะไรเลยค่ะ รอใกล้ๆก่อน กลัวซักละฝุ่นจับอีก ขอก็ยังเตรียมไม่ครบเหมือนกันเลย รอวันหยุดค่อยไปห้างเอาค่ะ

ซักตั้งแต่30week แล้วค่ะเพราะท้องใหญ่เหนื่อยมากค่ะซัก2วันติดเลยค่ะ เพราะซักมือปวดหลังแทบลุกไม่ขึ้น☺️☺️

เตรียมได้แล้วคะ หาซื้อของให้ครบไว้เลยยิ่งดีคะ ยิ่งท้องโตขึ้น แม่ทำอะไรจะลำบากขึ้นเยอะเลยคะ

บ้านนี้33w5d ยังเตรียมของไม่ครบเลยค่ะ เอาไว้ใกล้ๆ35wค่อยซัก กลัวฝุ่นจับค่ะ

แม่ๆซักผ้าอ้อมกันกี่ครั้งคะรุ้สึกว่าครั้งเดียวมันยังไม่นิ่ม

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้34วีคเเล้วยังไม่ได้ซื้อไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ☺️

เตรียมนะคะแม่ บ้านนี้ 34 ท้องปั้นแข็ง เตือนบ้างแล้ว ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 33 วีคยังไม่ได้ซักเลยค่ะ แต่เตรียมของบ้างแล้ว