36 ตอบกลับ

5 เดือนค่ะ ทยอยซื้อของชิ้นใหญ่ๆและต้องมาเตรียมซักทำความสะอาด 7เดือนแล้วตอนนี้ซักทำความสะอาดเรียบร้อย ทั้งผ้าอ้อมสาลูเสื้อผ้าเด็กอ่อน ผ้าห่อตัวเช็ดตัว ผ้าห่มผ้าปูนอน เหลือก็แต่พวกสำลีทิชชูเปียก อันนี้หาซื้อง่ายให้คุณสามีไปซื้อเองก็ได้ 55

ทยอยซื้อตอน6-7เดือนค่ะ ซักครั้งแรกตอน8เดือนเห็นของที่จะซักก็แอบเหนื่อย😂เดี๋ยว35วีคคงต้องซักอีกรอบเพราะผ้าอ้อมยังไม่นุ่มเลย

แม่บ้านนี้จะคลอดเดือนหน้าแล้ว ยังไม่ได้ทยอยซื้ออะไรเลยจ้า จะเริ่มทยอยซื้อกลางๆเดือนนี้

VIP Member

ของเราเห่อนิดหน่อยค่ะ​ ซื้อตอน​ 3​ เดือนจะเข้า​ 4​ เดือน​ พอรู้เพศปุ๊บก็ทยอยซื้อเลยค่ะแม่​

เริ่มทยอยซื้อตั้งแต่ 4-5 เดือนค่ะ จะได้ไม่ตุ้มเดียวได้เลือกเองมีเวลาเลือกด้วยค่ะ

สามเดือนค่ะ ทยอยพวกของใช้ ซื้อเรื่อยๆ ยันเก้าเดือนเลยค่ะ อยากได้ไปหมด

รู้เพศ ก็ถยอยซื้อทีล่ะนิดล่ะค่ะ เตรียมพร้อมจริงๆก็7-8เดือนเลยค่ะ😁😁

7 เดือนเริ่มเตรียมเสื้อผ้า ผ้าอ้อม ส่วน 8เดือนเริ่มเตรียมของใช้ค่ะ

7 เดือนค่ะ ซื้อเรื่อยๆ ค่ะ ตอนนี้คลอดแล้ว ก็ยังสั่งมาเรื่อยๆอยุ่

น่าจะได้เริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะเพราะเหลือเวลาอีก3เดือนกว่าๆ