12 ตอบกลับ

กลางวันก็ไม่นอนกลางคืนก็ไม่นอนบ้านนี้นอนแค่วันละ4-5ชั่วโมง ข่มตานอนก็ไม่หลับ คุณหมอไม่ให้ทานเยอะตอนเย็นก็เลยลองดูได้ผลค่ะนอนหลับเพราะท้องเราโล่งๆ

เป็นปกติของไตรมาสที่ 3 ค่ะ บ้านนี้ตอนท้องแก่ก็เป็นเหมือนกัน กลางคืนไม่นอน กลางวันถ้ามีเวลาก็จะพยายามหลับค่ะ

นอนไม่หลับค่ะ ถ้าจะหลับก็หลับๆตื่นๆ ต้องลุกมาฉี่บ่อยๆ เคยห้ามใจไม่ลุกมาฉี่ กลายเป็นว่าปวดท้องไปเลยค่ะ

เป็นค่ะตั้งแต่7เดือนกว่ายัน8เดือนก็ยังนอนไม่ค่อยหลับ

เป็นค่ะิช่วง 8 เดือน หลับๆอยู่ตื่นมา เฉยๆก็มีค่ะ😂

เป็นปกติค่ะ ตอนท้องหลับ5 ทุ่ม ตื่นตี3 ทุกวันเลย

เปนเหมือนกันค้ะ 39+6วีคเเล้วบางวันก้ไม่ได้นอน

เหมือนกันค่ะ นอนไม่หลับกระสับกระส่าย

เป็นเหมือนกันค่ะ 8เดือนกว่าแล้ว

เราหลับๆตื่นๆค่ะ