12 ตอบกลับ

5 เดือนทยอยซื้อแล้วค่ะแต่ถ้าเข้า8เดือนจะซักเตรียมใส่ตะกร้าพร้อมไปคลอดแล้วค่ะ เพราะไม่รู้ว่าจะได้คลอดก่อนกำหนดหรือเปล่าเตรียมไว้ก่อนดีที่สุดค่ะ

บ้านนี้ทะยอยซื้อตั้งแต่4เดือนค่ะพวกตะกร้า..สำลี.ของใช้จิปาถะ..พอรู้เพศก็เริ่มซื้อเสื้อผ้าเดือนนึงซื้อนิดๆหน่อยๆตอนนี้36วีคแล้วของครบละค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เพิ่งเริ่มสั่งค่ะ ตอนนี้ใกล้จะ 7 เดือนแล้ว ถ้าแม่สะดวกก็สามารถเตรียมได้เลยนะคะ ไม่ต้องรอใกล้คลอด

รู้เพศก็จะเตรียมทยอยซื้อแล้วค่ะ ตอนนี้4 เดือนครึ่งแล้ว

บ้านนี้จะทยอยซื้อเดือนหน้าค่ะ ได้7เดือนพอดี

VIP Member

เริ่มตอนเดือนที่ 7-8 ค่ะ ค่อยๆ เตรียมไปค่ะ

ตอน5เดือนรู้เพศก็ทยอยซื้อเลยจ้า

ทยอยซื้อตั้งแต่ 7 เดือนขึ้นคะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตอน6เดือนค่ะ

รู้เพศ14w ทยอยซื้อเลยค่ะ