13 ตอบกลับ

เตรียมได้เลยจ้า แต่บางบ้านคนเฒ่าคนแก่บอกห้ามเตรียม เราว่าไม่เกี่ยวนะ บางทีการที่เราได้ซื้อของเตรียมไว้ ก็มีความสุขดี 😊😊😊😊

ถ้าเรารู้เพศลูกก็ว่าจะทยอยซื้อไว้ เผื่อตอนท้องโตไปหาซื้อทีละเยอะๆไม่ไหวจ้า แฟนบินทำงานตปทบ่อยด้วย อาจจะต้องไปไหนเองบ่อย

บ้านนี้ตอนนี้26w4dเตรียมเกือบครบแล้วค่ะ รู้เพศตอน16w ก็ทะยอยชื้อเลย เดียวท้องแก่ไปชื้อไม่ไหว.

บ้านนี้รู้เพศตอน 16W ก็เริ่มซื้อ เริ่มเก็บมาเรื่อยๆจ้า คิดว่าท้องโตคงไปเลือกซื้อลำบาก

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-107284)

บ้านนี้32wจ้า #อยากเตรียมไว้เลยก็ได้ค่ะ บางคนเตรียมไว้ตั้งแต่ที่รู้เพศเลย

ขอบคุณจ้า

VIP Member

ของเรารอรู้เพศน้องเดือนหน้าก็จะเตียมซื้อเลยคะ ตอนนี้จดไว้หมดแล้ว

ของเราเตรียมตอน 36 w ค่ะ ตอนนี้ 37 w ละค่ะ มีนานี้ก็คลอดแล้วค่ะ 😆😆

รอใกล้ๆก็ดีนะคะ หรือเลือก ที่ ใส่ได้ทั้ง ญ และ ชายคะ😊

บ้านนี้เพิ่งสั่งมาเลยจ้า​ ตอนนี้ได้27วีคแล้วค่ะ​