59 ตอบกลับ

เตรียมทุกอย่างแล้ว ทั้งของและร่างกายพร้อมมากค่ะ

10ธันวา ท้องแรกหญิงค่ะ แต่ยังไม่เตรียมอะไรเลย😂😊😊

กำหนดคลอด 9 ธ.ค ค่ะ ยังเตรียมของไม่ครบเหมือนกัน 🤣

ยังพอมีเวลาอยู่ค่ะ ✌️🥰

5ธันวา เตรียมครบ ซักเตรียมเรียบร้อยแล้วจร้า

กำหนด22ธันวา แม่ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่า😂

ตื่นเต้น​มากเลยคะกำหน​ด​คลอด​9​ธันวาคม​

ธันวาเหมือนกันคะ.แต่ยังไม่เตรียมอะไรเลย😂

8 ธันวาคม ค่ะเตรียมเเค่ส่วนที่จำเป็นๆก่อน

22ธันวา ยังไม่เตรียมสักชิ้นเลยจ้าบ้านนี้

ยังพอมีเวลาอยู่ค่ะ😊

บ้านนี้เค้าไม่ให้เตรียมเรยค่ะ 8ธันวาค่ะ

บ้านนี้เค้าบอกค่อยซื้อที่โรงบาลทีเดียวออกค่อยซื้อเดี๋ยวลูกไม่ได้ใช้😣