36 ตอบกลับ

กำหนดตั้งเเต่1-6มีนาค่ะ ผ่าคลอด ลูกสาวค่ะ เริ่มเดือนหน้าค่ะ ตอนเเรกแฟนถือจะไห้ซื้อตอน7เดือน เเต่เรารู้ว่าร่างกายเราไม่สู้ เลยขอคนละครึ่งทาง😂😂

เตรียมบางส่วนค่ะ ดูไลฟ์สดขายของเด็ก ช่วงนาทีทอง จะcf ไว้เพราะได้ของถูกคุณภาพดี แต่ยังขาดเสื้อ เพิ่งรู้เพศ เดี๋ยวเดือน มค ค่อยซื้อ

10มีนาค่ะ บ้านนี้ไม่ต้องซื้อของ ไรเรย เพราะใช้ต่อของลูกพี่สาว ของดีดีทั้งนั้น

ตอนยังไม่รู้ก็เริ่มเตรียมแล้วค่ะ เพราะไม่มีใครทำให้ กลัวใกล้คลอดจะทำไม่ไหว

VIP Member

22 มีนา ไม่ได้เตรียมของเลยสักชิ้น ยังไม่รุ้เพศด้วย ก็เลยยังไม่ซื้อ

เริ่มทะยอยซื้อแล้วค่ะ ถ้ารอซื้อใกล้ๆกลัวลืมโน้นนี่เมื่อถึงเวลา

1มีนาค่ะ เตรียมครบแล้วเหลือแต่ยาใช้ภายนอกกับน้ำยาทำความสะอาดค่ะ

30มีนา.ยังไม่ซื้ออะไรเลยค่ะ..ที่บ้านถือมากเลยบอกใกล้คลอดค่อยซื้อ

บ้านนี้กำหนด 5 มีนาคม เตรียมไว้บ้างเล็กน้อย แถมยังไม่รู้เพศเรย555+

บ้านนี้ยังไลม่รู้เพศเลยค่ะ​ และก้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย