48 ตอบกลับ

ดิ้นแล้วค่ะ หลายๆช่วงเวลายังจับไม่ถูกว่าชอบดิ้นตอนไหนบ้าง แต่ส่วนมากตอนกลางคืนค่ะ กำหนด 25 ก.ย ค่ะ

ดิ้นแรงมากโดยเฉพาะกลางดึกคะ เริ่มรู้สึกได้ตอนประมาณ17w คะ กำหนดคลอด8กันยายนคะ

VIP Member

8ก.ย.ค่ะ รู้สึกชัดเจนต่อเนื่องตอน19วีคค่ะ ตอนนี้21+4วีคแล้วดิ้นเก่งแล้วค่าา

20Wแล้วจ้า ยังไม่ดิ้นแรง แต่ความรู้สึกชัดขึ้นกว่าวีคที่แล้วค่าาา

7กันยาจ้า 21w รู้สึกแค่วันนึง ครั้ง2ครั้งเท่านั้นเอง แอบกังวล

ช่วงวันเดียวกันเลย บ้านนี้แรงมากค่ะ เหมือนเค้าเต้นในท้อง 😅

กำหนอดคลอด10กันยายน บ้านนี้เริ่มดิ้นแล้วจ้า 20วีค1วัน จ้า

ดิ้นตอน17วีคจ้าตอนนี้22วีคก่อกวนทั้งคืนแทบไม่ได้นอนเรย

บ้านนี้กำหนด30กันยาค่ะ ดิ้นตอน17weekตอนนี้19weekค่ะ

กำหนดคลอด 29 ก.ย. ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ แอบกังวล

ดิ้นแล้วค่ะ แต่ไม่แรงมาก กำหนดคลอด22กันยาจ้า

สาวจ้า