59 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะแอบน้อยใจบ้างแอบร้องให้บ้าง แต่พยายามจะไม่ร้องอดทนเพื่อลูกจ้า

VIP Member

เป็นค่ะ สามีไม่ค่อยเข้าใจอารมณ์คนท้อง เขาพูดอะไรไม่เข้าหูนิดหน่อยน้ำตาก็ไหล

คนท้อง ร้องไห้กับเรื่องเล็กน้อยได้เสมอค่ะแม่ อย่าคิดมาก ปล่อยมันผ่านๆไปค่ะ

บ้านนี้เป็นทุกวันทั้งคำพูดทั้งการกระทำ​ ทำได้แต่นิ่งอดทนเพื่อลูก😥

ถ้ารู้ว่าเขาเป็นคนแบบนี้แล้ว บ้างทีก็ไม่ต้องไปใส่ใจมากนะค่ะ

ประจำจ้า จนทะเลาะกันอยากไปให้ไกลๆ อ่อนไหวง่ายไม่ค่อยยอมกัน

VIP Member

เป้นค่ะ อารมณ์แม่บ้านนี้แปรปรวนบ่อยทะเลาะกับพ่อทุกวันเลย

ไม่ใช่แค่สามีค่ะ แม่ตัวเองด้วย ใครพูดอะไรน้อยใจไปหมด😂😂😂

เป็นเหมือนกันคะ แอบน้อยใจ บ้างครั้งแอบร้องไห้คนเดียวคะ 😊

VIP Member

แรกๆน้อยใจร้องไห้หนักมากค่ะ หลังๆมาชั่งแม่งไม่ใส่ใจอะไร