ย้งไงเรียกว่าท้องลด

แม่ๆว่าแบบนี้ท้องลดรึยังคะ37+3อยากแตกมากๆ

ย้งไงเรียกว่าท้องลด
336 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของเรา37 3w เดินไม่ไหวล่ะค่ะ ปวดร้าวไปหมด กำหนดผ่าวันที่29.03.65 ได้แต่นับวันรอ

Post reply image

37สัปดาห์ เหมือนกันจ้า แต่ท้องเล็กมากแต่ นน.น้องคุณหมอแจ้ง อยู่ตามเกณฑ์

กำหนด18กันยาค่ะ ลุกกะโอย นั่งกะโอย ทำอะไรกะโอย อายุครรภ์เท่ากันเรยค่ะ

บ้านนี้ 37week เป้ะ นัดผ่าวันที่15 กุมภาพันธ์ ค่ะ ไม่รุ้จะครบกำหนดมั้ย 😅😅

บ้านนี้37+3ก้อยังเงียบไม่มีอาการอะไรเลยค่ะแต่ยากเห็นหน้าลูกชายแล้ว

บ้านนี้30 1อยู่ค่ะ กลัวท้องแตกลายมากๆ พยามทาครีมเยอะๆเลยค่ะช่วงนี้

กำหนดคลอดวันไหนคะ สอบถามหน่อยคะ บ้านนี้ 37+2วัน กำหนดคลอด 16 กรกฏาคม 65

บ้านนี้ก็ 37+4 คะ ใกล้คลอดเเล้วคะ นับวันนับคืนรอเจ้าตัวเล็กเเล้วคะ

37+6แล้วค่ะ ยังไม่มีอาการ ปวดแต่หลังกับเท้าเท่านั้นเอง ท้องแรกค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย อยากแตกแล้ว🎉