336 ตอบกลับ

เท่ากันเลยคะคุณแม่ ปวดเตือนทั้งวันเลยวันนี้🥹🥰

แบบนี้คือท้องลดยังค่ะ ลูกคนแรกค่ะไม่รู้จริงๆ 36+6

ของเรา37/5วันพร้อมแตกมาก ลงมาหน่อยเอง ครบกำหนด26/10/66

อึดอัดไหมคะ เวลานอนตอนกลางคืน มีวิธีแนะนำไหมคะ

แบบนี้ท้องลดไหมค่ะ 30w2dค่ะ ท้องแรกท้องแตกหนักมาก

37+5ยังไม่มีอาการเหมือนกันคะอยากคลอดเต็มที่แล้ว

แบบนี้ไม่ต้องสังเกตก็ดูออกเลยค่ะว่าลดต่ำมากๆ

เท่ากันเลยค่ะแม่ ปวดจิมิ เวลาพลิกตัวทรมานสุดๆ

บ้านนี้ 37วิค ยังไม่ลดเลยย. คงรออีก 2/3อาทิตย์แน่ๆ

ลดแร้วคะ. ของเรว38. แร้วยังไม่ลดเรย เครียดสุด

สู้ๆแม่เดี๋ยวก็ได้คลอดคะอดทนอีกนิด