43 ตอบกลับ

ยากนะคะเนี่ย😊😊😊บ้านนี้ท้องเหมือนกันทั้ง2ท้องเลยค่ะคนแรกหญิงคน2ชายค่ะ😁😁😁

ท้องแบบนี้ชายแน่นอน ท้องเหมือนท้องเราตอนนี้เลยค่ะ

ญ.มั้ยคะ ท้องเหมือนกันเลยค่ะแต่ตอนนี้คลอดแล้ว

ช.ครับ😊

แม่​ ตัวเล็ก​กลับหัวหรือยังค่ะ #ทีมพฤษภาคม​

ท้องปั้นแข็งได้ นอนโรงบาล 2คืน3วันเลยจ้าแม่😂

ขอทายว่าชายค่ะแม่ก็ท้องแบบนี้ชายจร้า

VIP Member

ลูกชายรึป่าวคะ ท้องยื่นๆเหมือนกันเลย

ชายคร่าบแม่😳

ชายค่ะ เราท้องแบบนี้เลยได้ ชายค่ะ ☺️

เราก็ท้องแบบนี้ เขาบอกลูกสาว❤️❤️

9พ.ค.พุงเหมือนกันเลยของเราผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ 6 พ.ค ค่ะ ยังไม่ทราบเพศเลย

ลุ้นมากค่ะไปหาหมอที่ไรหนีบตลอดไม่ยอมให้เห็นเลย

บ้านนี้ 5 พ.ค. ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ❤️

รอลุ้นค่ะแม่😂