32 ตอบกลับ

ใครว่าสบายลองให้มาเลี้ยงดูสักอาทิตย์ค่ะ แล้วเราทำงานนอกเอง เดี๋ยวรู้สึกเลย

Super Mum

บอกเลย มาลองสลับหน้าที่กันดูไหม จะได้รู้ว่าไม่ใช่อย่างที่พิมพ์มา 😌

เวลาจะกินข้าวยังไม่มีเลยค่ะ จะเอาอะไรมาสบายเหมือนที่คนอื่นคิด.

VIP Member

ปี้ดมากค่ะแม่ เวลานอนแทบไม่มี ไม่มีใครเข้าใจเท่าคนเป้นแม่เลย

Super Mum

คนไม่เคยเลี้ยงไม่เข้าใจหรอกค่ะว่าเลี้ยงลูกเหนื่อยขนาดไหน

สบายคะ สบายมากกกกกกกกกกกกก 😏😏 สบายจริงจริ๊งงงงงงงง 🤔🤔

เหมือนกันค่ะ บอกว่าเราสบายอยากให้ลองมาเลี้ยงเองบ้าง

ถ้าจะโดนพูดแบบนี้จริงๆ ก็ให้มาลองเลี้ยงเองค่ะ

แม่บ้านนี้ก็ทำแต่งานบ้านค่ะ ทำตอนลูกหลับค่ะ

VIP Member

เอาเวลาช่วงลูกนอนคะ ปัดกวาด เช็ดถู เอาคะ