16 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ก็รู้สึกกังวลคะ เลยไปอัลตร้าซาวดู คุณหมอบอกน้องดิ้นเก่งแต่น้องตัวเล็กคุณแม่อาจจะยังไม่รู้สึก หรือบางทีอาจจะรู้สึกตอดๆบ้างคะ

แข็งแรงๆนะคะ

พยาบาลบอกว่าอายุครรภ์ไม่ถึง32วีคไม่ต้องกังวลค่ะ ถ้าหลัง32วีค ต้องนับลูกดิ้น

เค้าท้อง2 17+1ยังไม่ค่อยรู้สึกเท่าไหร่เลยคะก่อนท้องหนัก36 ตอนนี้48 คะ

บ้านนี้17สัปดาร์ ลูกดิ้นเเล้วค่ะ ดิ้นเก่ง ดิ้นเเรง☺️❤️ ท้อง2

15+4 ตอดๆเป่าฟองให้เห็นแล้วค่ะ 16วีคนานๆครั้งตอด แต่แรงมาก

บ้านนี้ท้องสอง 17weekก็ยังไม่รู้สึกว่าตอดเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

ท้อง2แล้วยังไม่ดิ้นเหมือนกันเลย17สัปดาเหมือนกัน

บ้านนี้18weekเริ่มรู้สึกค่ะแต่ยังไม่ตอดค่ะ

ทางนี้ยังไม่รู้สึกอะไรเลยคะมีตอดบ้างเป็นบางวัน

ท้อง2 16วีคแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

อาจจะมีส่วนนะคะ

15วีค เห็นชัดเจน ท้อง2ค่ะ แม่ผอม