10 ตอบกลับ

บ้านนี้ 36+2 วีคค่ะ อดทนจนถึงที่สุด เหนื่อยมากๆเลยค่ะ ตอนนี้นอนรอคลอดอยุ่บ้านแล้วค่ะ ถ้าแม่คิดว่าแม่ไม่ไหวก็พอค่ะ อย่าฝืนตัวเองเลย

ใช่ค่ะแม่ อดทนที่สุดแล้ว ส่วนตัวบ้านนี้ต้องนั่งสองแถวกลับบ้าน ทำจนคลอดไม่ไหวจริงๆค่ะ มาได้36วีค ถือว่าตัวเองเป่งมากแล้ว

บ้านนี้จะ35weekล่ะคะ ยังขับรถไปทำงานปกติ ท้องแข็งทุกวันเลยค่ะ เดินมากไม่ได้ จุก เจ็บจิมิมากค่ะ แต่ก็น่าจะทำงานจนคลอดค่ะ

ทางนี้คิดว่าจะลาก่อนคลอด1อามิตย์ แต่ตอนนี้แค่33วีคก้อแทบจะนั่งทำงานไม่ไหวแล้ว

ทางนี้ พอ35wก็ขอลาคลอดเลยค่ะ นั่งทำงานไหวนะคะ สบายๆเลย แต่การเดินทางจากบ้านไปทำงานคือไม่ไหวจริงๆค่ะ

ของเราโชคดีค่ะ ถ้าง่วงเรานอนเลยฟุบที่โต๊ะเลย หัวหน้าไม่เคยว่าเลยค่ะ

บ้านนี้36+4 ไม่ไหวจริงๆๆคะทีแรกคิดไว้38วีคจะลาคลอดแต่หอยละขาม่ไหวจริมๆ

แม่น้ำหนักตัวเยอะด้วยจ้า125กิโล🤣อิแม่จะจิตเลยขอหยุดพักเลยจ้า36+4

TapFluencer

ตอนนี้35w+2dกะจะลาคลอด38wกว่าๆค่ะ โชคดีทำงานแบบนั่งค่ะแม่

เข้าใจคุณแม่นะคะ ทำเท่าที่เราไหวค่ะแม่ บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะชิวมากๆ

VIP Member

บ้านนี้33วีคแล้ว ยังขับรถไปทำงานอยู่เลยค่ะ😂✌🏻

บ้านนี้พ่อบ้านไม่ให้ขับเองเลยค่ะ ไปรับไปส่งตลอด

VIP Member

36 วีคก็ลาคลอดเเล้ว ไม่ไหวๆ 😄

บ้านนี้แค่33วีคก้ออยากลาคลอดแล้วค่ะ งื้ออออ

ลาคลอด36+4

TapFluencer

36 วีคค่ะ

เก่งมากเลยบ้านนี้แค่33วีค ทนนั่งทำงานนานๆไม่ไหวแล้วค่ะ

Super Mum

36ค่ะ

บ้านนี้แค่33วีค ก้อเดินแทบไม่ไหวแล้วค่ะ