60 ตอบกลับ

VIP Member

29wค่ะ หมอบอก ผช มาซาวด์อีกที ตอน35wหมอก็ยังบอกว่าผช แต่ไปซาวด์อีกรพตอน36w.เพื่อนัดผ่า หมอบอกผญ แต่ไม่ชัด แต่เราก็เห็นไข่น้องชัดมาก หมอกลับบอกผญ ซะงั้น 🤣🤣🤣

29w ค่ะหมอบอกผู้หญิง แต่หมอไม่ชัวร์เพราะน้องปิดไว้ด้วย เลยได้แต่คิดว่าอาจจะเปลี่ยน แต่ซาวด์ตอน35w หมอบอกผู้หญิง100% คลอดก็ผู้หญิงไม่แปลงร่าง🤣

เห็นครั้งแรกตอน12 wค่ะ หมอบอกน่าจะผญ. พอ16w หมอก็บอกผญอีก วันที่21นี้ครบ 20w รอเห็นชัดๆชัวร์ๆอีกทีค่า ในภาพ16wอ้าขาให้ดูไม่มีหนีบทุกรอบ555

จริงๆ15wก็เห็นแล้วค่ะ ถ้าน้องไม่หนีบไว้ของเราท้องแรก15ท้อง2 14วีค เห็นเป็นผญ.50%จะให้ชัวร์ที่สุดตอน20+วีคนะคะ ช่วงนั้นอวัยวะจะชัดสุด

22 วีคค่ะ หมอบอกผู้หญิง แต่ไม่อยากเชื่อโรงบาลรัฐค่ะ พ่อคาดหวังมากเพราะอยากได้ผู้หญิง แอบดีใจจนิดๆ แต่ไม่หวังค่ะ กลัวไม่ชัว😂

รู้ตอน19 weeks ค่ะ​ เเต่จริงๆซาวด์ตั้งเเต่14​weeks เเต่น้องปิดค่ะเลยไม่เห็น​พอน้องเปิดเป็นลูกสาวค่า❤️❤️❤️

ตอน12w หมอเดาว่าหน้าจะผู้หญิง รู้จริงๆตอน15wค่ะ แต่เห็นชัดๆตอน20wค่ะ ว่าผู้หญิง100%

ดีใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ

ตอนนี้37+4 กำหนดคลอด 38+1 ยังไม่รู้เพศเลยจ้า เด็กอยู่ท่าก้น รอลุ้นอย่างเดียวเลย🥰

บ้านนี้รู้ตอนได้ 22วีคค่ะ หมอบอกน้องเป็น ผช แม่ก็ว่า ผช เพราะไข่น้องชัดเจนมาก555

ท้องแรกฝากเร็วรู้ตอน20สัปดาห์ ท้องสองฝากช้ารู้ตอน24 สัปดาห์ค่ะ เป็นหญิงทั้ง2😂