71 ตอบกลับ

19 w 2วัน ดิ้นเบาๆ ดิ้นชัดเจนแบบว่าเราไม่ได้คิดไปเอง ดีใจมากๆๆๆ

ตอนนี้19wรู้สึกแค่ตุ้บๆเองค่ะ นานทีๆ ยังไม่บ่อย ตื่นเต้นจัง 😁😁

VIP Member

บ้านนี้ 19+2 ยังใม่รู้สึกว่าน้องตอดหรือดิ้นเวลาใหนๆเลยค่ะ

บ้านนี้ 15 w จร้า อาจเป็นเพราะท้อง 2 เลยรู้สึกเร็วจร้า

ใช่ค่ะ

รุสึกแล้วค่ะ เหมือนมีอะไร ดุ้กดิ้กในท้อง 18w

18 ค่ะ ดิ้นแรงจนแม่เสียวท้องไปหมดแล้วค่ะ

VIP Member

น้องตอดยังคะแม่ บ้านนี้ดิ้นตอน20วีคคะ

บ้านนี้กว่าจะดิ้นมาตอดเหมือนมีอะไรชนน่าท้องแล้วก็หายไป นานน้องจะตอดแรง แต่ตอนนี้ดิ้นแล้วคะแม่25วีคคะ

เริ่มดิ้น​ประมาณ18วีคนี่แหละค่ะแม่

VIP Member

รู้สึกตั้งแต่ 16w เลยค่ะ ตอนนีี 21w แล้ว

แม่ด้วยนะค่าา 😍

ดิ้นวันนี้รู้ได้เลยค่ะอีก1วัน18วีค