32 ตอบกลับ

น้องหน้าจะยังเล็กมากๆ ถ้าท้องแรกจะรู้สึกช้ากว่าคนที่เคยท้องมาแล้ว บ้านนี้ท้องแรก เป็นคนน้ำหนักเยอะ หน้าท้องหนา รู้สึกว่าลูกตอดตอน 19w ถ้ารู้สึกว่าน้องดิ้นจริงๆ ก็ 21 w ขึ้นไปค่ะ

18วีค เริ่มดึบๆในท้องแต่ไม่สามารถมองเห็น ว่าท้องดิ้น แต่จะรู้สึกในท้องเราได้คะแม่ บ้านนี้สามีอยากเห็นว่าลูกดิ้นแต่มองแล้วไม่เห็นคะ 😂

บ้านนี้ตอดๆตั้งแต่17w รุ้สึกบ้างใม่รุ้าึกบ้างพอเข้า18w ดิ้นทีรุ้สึกเลยค่ะ ตอนนี้19+1wแล้วกลางคืนดิ้นใม่หยุดเลยค้า

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน15วีด รู้สึกว่าดิ้นตอน18วีดค่ะ ถ้าคุณแม่ท้องแรกจะรู้สึกข้ากว่าท้องสองค่ะ

ไม่รู้ตอดตอนไหนแต่18wนี่บ้านนี้ดิ้นกระจายแล้วค่ะ ตอนนี้27wแล้วดิ้นเก่งและแรงมากจ้า

VIP Member

นี่รู้ว่านางดิ้นตอน 18 วีคเลยค่า ตอนนี้ 21 วีคคิดว่าเปิดผับในท้องไม่หยุดหย่อน 555

บ้านนี้เริ่มตอด17w ค่ะแม่ ตอดทุกวัน จนตอนนี้19w น้องตอดเกือบทั้งวันเลยค่ะแม่

บ้านนี้ท้อง2​ 20wรู้สึกบ้างแต่ยังเบาอยู่ค่ะ😅😊สงสัยหน้าท้องหนาเกิน🤣

วันที่ครบ20วีคเลยค่ะ ยังกะตัดริบบิ้น 20วีคปุ๊บ ดิ้นวันนั้นเลยค่ะ

บ้านนี้น้องตอด19w (แม่ทำงานด้วยเลยไม่ค่อยสังเกต) เริ่มดิ้นตอน20w