แนะนำหน่อยนะค้ะท้องแรก

แม่ๆมีเพจไลค์สดFของใช้เด็กหรือเสื้อผ้าเด็กไหมค้ะพอดีท้องแรกค้ะจะคลอดเดือนกรกฎาคมนี้ค้ะเลยอยากเตรียมของใว้#ขอบคุณทุกคำตอบค้ะ

23 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ซื้อในลาซาด้าหรือช็อปปี้มีหลายราคาบ บางอย่างถูกมา

ชอปปี้คะ จัดส่งรวดเร็วได้ของตามที่ต้องการ

VIP Member

ร้านนี้มีของใช้น้องทุกอย่างค่ะ ถูกมากเช่นกัน

Post reply image
VIP Member

ได้ความรู้ในนี้อีกแล้ว กรกฏาเหมือนกันค่ะ

VIP Member

เพจนี้ค้ะ แม่Fยุวบ่อยๆ ของถูกและดีค้ะ

4y ago

ถูกและดีค่ะ ผ้าดีมาก ผ้าอ้อมสาลูถูกกว่าร้านอื่นมากๆๆๆๆๆ สั่งเกือบทุกอย่างในร้านสั่ง 2 รอบ

ปั้นปิ่นฟอร์เบบี้,ผ้าอ้อมberry kids, shopee

ร้านปั่นปิ่นฟอร์เบบี้ (Facebook)คะ

เพจนี้ค่ะ ของถูกเนื้อผ้าดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้สั่งในช้อปปี้ค่ะ

บ้านนี้ซื้อจาก shopee ค่ะแม่