16 ตอบกลับ

มาช่วงย่างเข้าเดือนที่ 7 ค่ะแม่ และก็มาโดยตลอด พอวันนัดผ่าคลอด เหมือนเค้ารู้ว่าจะต้องออกมาละ น้ำนมไหลเปรอะเสื้อเตรียมผ่าตัด เหมือนท่อแตกเลยค่ะ คุณหมอยังตกใจ

ขอบคุณที่มาแชร์นะคะแม่🙏🏻🙏🏻

คุนแม่โชคดีมากๆเลยค่ะลูกคลอดมาไม่ต้องกังวลเรื่องน้ำนมว่าจะไม่มีให้น้องกินบ้านนี้18weekมีแค่อาการคัดตึงเต้านมเท่านั้นค่ะ

35 วีคแล้วค่ะ ยังไม่มีซึมมาเลย แต่ถ้าบีบจะออกมานิดเดียวเองค่ะ แอบกังวลกลัวไม่มีนน.ให้ลูกกิน

ขอบคุณคำแนะนำนะคะแม่

บ้านนี้น้ำนมซึมตอน4เดือน ตอนนี้7เดือนน้ำไหลเยอะมากค่ะ😅

ถ้ามีอาการซึมแสดงว่าจะมีนมให้ลูกกินใช่ไหมคะแม่

มีตอน 16 w คะ เป็นสัญญาณที่ดีคะ ตอนคลอดจะได้มีน้ำนมเยอะ

ดีใจจังค่ะ ขอบคุณที่มาแชร์นะคะแม่🙏🏻

น้ำนมไหลในช่วงตั้งครรภ์เป็นเรื่องปกติค่ะไม่ต้องตกใจ

แอบตกใจนิดนึง แต่ก็ดีใจด้วยค่ะแม่☺️

เราไหลเลยตอน18วีคปัจจุบัน29+3วันแล้วค่ะห้ามบีบนะคะ

ขอบคุณที่มาแชร์นะคะแม่🙏🏻 จะไม่บีบค่ะ

บ้านนี้24วีคไม่ซึมแต่บีบมีไหออกมาค่ะ

ขอบคุณที่มาแชร์นะคะแม่ 🙏🏻

บ้านนี้32w ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ😅😅😅

ใจเย็นๆค่ะแม่ เดี๋ยวคงมา มาช้าแต่มานะ55555☺️

บ้านนี้มีน้ำนมไหลตอน 30 วีคค่ะ