15 ตอบกลับ

กินไข่ต้มวันละ2ฟอง นมวันละ2กล่อง ระหว่างวันและช่วงเย็นหรือก่อนนอนคะ บ้านนี้ตอน6เดือนนน 600ตอนนี้7เดือน 1200แล้วคะ หมอแนะนำมาคะ เน้น เนื้อ นม ไข่

บ้านนี้ 36 วีค 2 วัน ซาวด์ตอน 36 พอดี น้องหนัก 3,400 แล้วค่ะ น้ำหนักเยอะก็กังวลนะคะแม่กลัวคลอดเองไม่ได้ แนะนำทานโปรตีน ไข่ กล้วย นมถั่วเหลืองค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ🥺🙏

เสริมไข่ต้มค่ะแม่ มื้อละฟอง นมแนะนำตราหมีแบบกระป๋อง กล้วยน้ำว้าวันละลูก ยังมีเวลาค่ะแม่สู้ ๆ

ขอบคุณค่ะ🙏🥺💖

ยังมีเวลาน้ำหนักไตรมาสนี้เพิ่มเร็ว บ้านนี้37 2 ซาวเมื่อวันจันทร์3305

กินเยอะๆนะคุณแม่ ของบ้านนี้ตื่นเข้าห้องน้ำกลางดึก ตักข้าวกินตลอด555 ไข่เจียวบ้างไข่ดาวบ้าง

Super Mum

เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ น้ำนมถั่วเหลือง และกล้วยน้ำว้าค่ะ

ขอบคุณนะคะ💖

ทานไข่ต้ม และเน้นโปรตีน อาหารประเภทเนื้อ นม ไข่ ค่ะ นน. พุ่งแน่แม่

บ้านนี้หมอประเมินน้ำหนักในครรภ์3300คะไม่รู้ว่าจะได้ผ่ารึป่าวคะ

กล้วยน้ำหว้า นม โยเกิร์ต ไข่ต้มวันล่ะ1-2ฟอง ช่วยได้ค่ะ

ซื้อผงนมแพะมาชงกินนะคะบ้านนี้ก็กำลังกินอยู่ค่ะ🥰🥰

TapFluencer

ไข่ต้ม กล้วยน้ำว้า นม เนื้อสัตว์สเต็กก็ได้