35 ตอบกลับ

ซาวด์ครั้งแรก18วีค หันหลังให้ หมอนัดอีกที22วีค ตอนนั่งรถไปก็เอามือลูปๆท้องบอกอ้าโชว์เลยนะลูก😆ลุ้นทั้งบ้านอยากให้เเบนๆเรียบๆเป็นกลีบ ชี้โด่โชว์มาเลยครับ😅 พี่คนโตก็ ผช ตอนนี้8เดือนกว่า เดือนหน้าก็ผ่าคลอดแล้ว

บ้านนี้ไม่มีภาพเลยค่ะมีแต่ตอนท้องช่วง10วีค แต่หมอซาวตอน5เดือนเตะต่อยโชว์ค่ะ แต่หนีบไว้ไม่ให้แม่เห็นหรือหมอจงใจไม่ให้เห็นก็ไม่รู้นะ😰

หันข้างกับหันหลังทั้งสองรอบที่ซาวด์เลยค่ะ แต่อายุครรภ์ยังไม่เยอะเลยยังไม่เห็นด้วย ตอนนี้รอลุ้นผลตรวจนิฟตี้อยู่ 😅

บ้านนี้นอนคว่ำ จร้ ดีว่าคุณหมอยังสามารวัดรอบหัว รอบตัว และกระดูกต้นขาได้ แต่เพศยังไม่ทราบเหมือนกัน ตอนนี้25+1แล้ว😅

VIP Member

บ้านนี้ซาวด์ดูเพศตอน19วีค นอนคว่ำใส่เลยจร้า ขนาดลูบท้องบอกทุกวันว่าให้แม่ดูหน่อยนะ ก็ไม่ยอมให้ดูคะ มารู้ตอน22วีค

13weeks น้องโชว์ปิกาจูแล้วค่า หมอบอกผช90% เหยียดขาโชว์แม่ ดิ้นไปมาเก่งมาก พลิกแล้วพลิกอีก 55555

เฟี้ยวตั้งเเต่ในท้องเลยค่ะคุณลูก ของมีไห้โชว์จัดท่าขัดสมาธิไห้คุณหมอเลย

บ้านนี้ตอนแรกหันหลังให้ค่ะ แต่พอไปอีกเดือนก็รู้เพศผู้หญิงค่ะ

สงสัยนั่งหลับ ไม่ค่อยดิ้นโชว์เลย รอลุ้นเพศเดือนหน้าค่ะ

อยากรุ้เพศมากค่า ไปซาวมาตอน14วีค ตอนนี้18+1เเย้วว