49 ตอบกลับ

รู้ว่าท้องก็ไปเลยค่ะ บ้านนี้ไปตั้งแต่ตรวจเจอ(ยังไม่4วีค) ซาวด์ทุก2วีค รับยาตามอายุครภ์ แต่หมอให้ฝากจริงๆตอน3เดือนค่ะ

5-6 weeks ค่าาา ตรวจขึ้น2 ขีด ก็ไปหาหมอ ก็พบว่ามีตัวอ่อน หัวใจน้องเต้นอ่อน หมอก็จัดยากันแท้งให้

แม่บ้านนี้ ดันติดช่วงโควิดก่อนหน้านี้ เลยได้ฝากท้องตอน 14 w คะ

รู้ว่าท้อง ตอน 7W ก็ฝากเลยค่ะ ตรวจเช้าเย็นฝากเลยค่ะ

บ้านนี้5เดือนจะ6เดือนเลยค่ะเพราะไม่รู้ว่าท้อง

TapFluencer

ยิ่งฝากเร็วยิ่งดีค่ะ จะได้เอายาบำรุงมากินค่ะ

ฝากตอน 4 week แต่ไม่เจอตัวอ่อน เลยไปฝากตอน 8 week จ้า

3 เดือนค่ะ เพราะว่าพึ่งรู้ว่าตัวเองท้องค่ะ

VIP Member

รู้ว่าท้องก็ไปฝากเลยค่ะ 7w พอดี

7Wค่ะ ตรวจเจอก็ไปฝากเลยค่ะ