91 ตอบกลับ

เราไปหาหมอค่ะ หมอจะเลือกยาที่ปลอดภัยกับน้องให้ค่ะ

ไปซื้อยาจากคลินิกบอกอาการและบอกว่าตั้งครรภ์

แฟนเป็นเกือบสองอาทิตย์ครับ แนะนำพบแพทย์ ครับ

VIP Member

หาหมอค่ะแม่ คนท้องเจ็บป่วยกินยาอะไรก็ยากค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไอด้วย หมอให้ยาแก้ไอมาค่ะ

ตอนนี้เป็นหวัดทั้งไอทั้งจาม ทรมานมากค่ะ 35week

กินพารา ทานน้ำอุ่นเยอะๆค่ะ จิบด้วยน้ำขิง

ไปพบหมอค่ะ ให้หมอจ่ายยาให้ ดีที่สุด

กินแค่ยาแก้แพ้กับยาลดไข้แค่นั้นค่ะ

ยาเเก้เเพ้คนท้องกินไม่ได้น่ะค่ะ

ยาตัวนี้กินได้ค่ะ ขอหมอจาก รพ ค่ะ