4 ตอบกลับ

เราก็จางทั้ง2คน แต่เปนชนิดที่สามารถมีลูกได้ ตอนนี้25วีคซาวน้องแข็งแรงดี หัวใจเต้นปกติ อย่าคิดมากค่ะ บางทีอาจเลือดจางในภาวะมีลูกได้หมอจะไห้ยามาทานเยอะน่อย

ขอบคุณมากๆค่ะ🙏🏻🙏🏻

บ้านนี้รอผลตรวจรอบ2ค่ะ กังวลสุดๆ หมอบอกว่าอาจจะได้ยุติการตั้งครรภ์ 😔

ได้เเต่ภาวนาเเละดูเเลตัวเองมากขึ้นค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ

มีค่ะ เพื่อนกะแฟนเค้าเลือดจางทั้งคู่ น้องคลอดปกติดี

ขอบคุณมากๆน่ะคะแม่🙏🏻🙏🏻

หมอได้แนะนำวิธีการดูแลตัวเองมั๊ยคะ

หมอให้ไปเจาะเลือดรอบ3ทั้งคู่คะ ว่าเป็นชนิดไหนแล้วรอฟังผลค่ะ