8 ตอบกลับ

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องตอนนี้8เดือนเหมือนกัน ลดมา8โล แต่น้ำหนักน้องก็อยู่ในเกณฑ์ แต่ก็มีแอบกังวลนิดๆค่ะ

คุณแม่สบายใจได้ค่ะ บ้านนี้ 32สัปดาห์ นน.ขึ้น1โลนิดๆ คุณหมอบอกน้องนน.อยู่ในเกณฑ์เหมือนกันค่าา

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ขึ้นแค่2-3 โล 31วีคแล้ว น้ำหนักน้องอยู่ในเกณฑ์

เท่ากันคะแต่น้ำหนักน้องดีก็พอแล้ว ตอนคลอดน้องจะได้ไม่ต้องลดเยอะ

ดีแล้วค่ะ ถ้าลงลูกอย่างเดียว ถ้าลูกตามเกณฑ์ไม่มีปัญหาค่ะคุณแม่

VIP Member

เรา32วีค ลดไป4 กก. หมอบอกลูกปกติ ไม่ต้องกังวล

บ้านนี้ขึ้น1กิโลค่ะแต่น้ำหนักลูกตามเกณ

ดีจังค่ะ อยากขึ้นแค่ โลเดียวบ้าง